സ്‌കൂൾ തുറക്കൽ:വിപുലമായ ഒരുക്കങ്ങളുമായി ബത്തേരി നഗരസഭ

ബത്തേരി : സുൽത്താൻ ബത്തേരി നഗരസഭാ വിദ്യാഭ്യാസ സമിതിയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ വിദ്യാലയങ്ങൾ തുറക്കുന്നതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ചെയർമാൻ ടി കെ രമേശ് , ഡെപ്യൂട്ടി ചെയർ പേഴ്സൺ എൽസി പൗലോസ് , സ്ഥിരം സമിതി അധ്യക്ഷരായ ടോം ജോസ് , ലിഷ പി എസ് , സാലി പൗലോസ് , ശാമില ജുനൈസ് , കെ റഷീദ് , സെക്രട്ടറി കെ എം സൈനുദ്ധീൻ , അസിസ്റ്റന്റ് എഞ്ചിനീയർ ബിജു വി ജി , ക്ലീൻ സിറ്റി മാനേജർ കെ സത്യൻ , ഹെൽത്ത് ഇൻസ്‌പെക്ടർ സാബു ജി , എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തിൽ യോഗം ചേർന്നു. സ്‌കൂൾ അറ്റകുറ്റപണികൾ , ഫിറ്റ്നസ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് , കുടിവെള്ളം , സ്‌കൂൾ പരിസരം ലഹരി വിമുക്തമാക്കൽ എന്നിവ മെയ് 30 നു മുമ്പ് പൂർത്തിയാക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു . തൊഴിലുറപ്പു പദ്ധതിയിൽ ഉൾപ്പെടുത്തി സ്‌കൂൾ പരിസരം ശുചീകരിക്കുന്നതാണ് . മെയ് 31നു നഗരസഭാ പ്രതിനിധികൾ സ്‌കൂൾ സന്ദർശിച്ചു ഒരുക്കങ്ങൾ വിലയിരുത്തുന്നതാണ് . നഗരസഭാ പരിധിയിലെ 18 സ്‌കൂളുകളിലെ പ്രധാനാധ്യാപകർ പങ്കെടുത്ത യോഗത്തിനു എം ഈ സി കൺവീനർ പി എ അബ്ദുൾനാസർ നന്ദി പറഞ്ഞു .

Latest News

കമന്റിൽ വരുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ വയനാട് ലൈവ് ന്യൂസിന്റെ അഭിപ്രായങ്ങൾ അല്ല.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *